"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

** รูปงานบวชหลวงพี่ซอล **

งานนี้อิ่มบุญกันถ้วนหน้าครับ ขอไม่บรรยายนะครับ ดูกันเอง อิอิ

.ใครเน็ตเต่า ต้องขออภัยครับ ผมง่วงเลยไม่ได้แยกกระทู้ให้ครับ 5555+

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลงแค่นี้นะครับ ทั้งหมดร่วม 300 รูป

ใครอยากได้รูปต้นฉบับไหน แจ้งได้เลยครับ(แจ้งพี่เบน 555+)

ปล. พี่เบน ม่อนไร้ท์ใส่แผ่นให้แล้วครับ เด๋วเอาเข้าไปให้ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ลงแค่นี้นะครับ ทั้งหมดร่วม 300 รูป

ใครอยากได้รูปต้นฉ ...
Mond13 โพสต์เมื่อ 2/8/2011 03:34

ขอบคุณมากครับ ม่อน - เปิ้ล

ยินดีกับคุณซอลด้วยครับ  ภาพสวยมากๆ เหมือนอยู่ในบรรยกาศด้วยเรย ,, ชอบพี่คนใส่แว่นแดง ถุงเท้าฟุตบอล ฮามาก 555

[b]ภาพสวย ยินดีด้วยเพ่ซอล เดี๋ยววันนึงผมก็เป็นแบบนี้บ้าง555[b]

อนุโมทนาด้วยครับ

ว่าแต่ที่นี่ดูพิธีแล้วไม่ค่อยเหมือนที่ใต้เลยนะ

เอิ่ม สงสัยต้องลดน้ำหนัก หน้าบานมากกกก
น้ำใจพี่สู่น้อง"ชมรมรุ้งกินน้ำ" ปี 54 ศูนย์การเรียนรู้พะบอเรเคอะ rainbowclub.in.th

โอ็ยยยย เสียดาย ไม่ได้ไป ติดธุระด่วนกับ แม่

555 ขอบคุณตากล้อง ม่อนมากๆครับ สวยทุกรูปเลย

สาธุคับพี่น้องคับบบบ
ไม่หล่อแต่อร่อย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host