"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ตามใจ..ฉัน อัพนิส

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/2/2012 23:33 โดย jojoebo

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/2/2012 23:30 โดย jojoebo

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27/2/2012 23:11 โดย jojoebo

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หอศิลป์ หรือเปล่าครับ  สวยดีจัง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อีกสัก 2 รูป

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

ตอบกลับ 2# direk44

ถูกครับ ถ่ายใว้นานแล้วครับ

สวยๆ

สวยมากๆๆๆ

มุมกล้องสวยงามมมมมมมมมมมมมมมาก

ถ่ายยังไงเห็นไฟเป็นเส้นครับ ผมใช้กล้องถ่าย แบบปรับความเร็วแสง กะชัตเตอร์ไม่ได้  ถ่ายไมไ่ด้เลย เกียวกันมั๊ยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1/8/2011 13:23 โดย jojoebo

ตอบกลับ 8# owenn

เกี่ยวที่สุดครับ ต้องสามารถปรับรูรับแสงได้และ ความเร็วชัดเตอร์ได้ +ขาตั้งกล้องครับ

ส่วนมากจะทำได้ก็กล้อง DSLR ครับส่วนคอมแพ็กบ้างตัวก็ทำได้นะครับแต่ก็คงไม่ได้ภาพขนาดนี้ รูปนี้ใช้ขาตั้งกล้อง ปรับความเร็วชัตเตอร์ให้ช้าครับ
ถ้าอยากให้ภาพดวงไฟเป็นแฉกก็ต้องปรับรูรับแสงให้แคบๆครับ

ใครอยากได้แรงบันดาลใจต้องเว็ปนี้เลยนะครับทำให้ผมต้องลงทุนชื้อกล้องDSLRเป็นตัวแรกในชีวิตกันเลยทีเดียว
ขออนุญาติเอาเว็ปมาลงนะครับ....แต่ละคนที่เอารุปมาลงมีฝีมือทั้งนั้นเลยครับภาพสวยๆทั้งนั้นเลย ทั้งมือสมัคเล่นทั้ง
มืออาชีพครับลองเข้าไปดูนะครับ

http://www.pixpros.net/forums/index.php

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host