"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โดนมาวันนี้เองครับ...ไฟเตือนความร้อนโชว์เลย น้ำหม้อพักหมดเลยครับ(ถัง 2 แล้ว)ในรอบ 2 เดือน
น้ำหายไปไหน รั่วก็ไม่ได้รั่วร้านหม้อเช็คให้ครับ แต่ตรงหม้อต้มไม่รู้ เพราะยังไม่ได้เข้าเช็ค
แต่ตอนผมเช็ค 1000 โล แรกก็ปกติทุกอย่าง ยัง งง อยู่ครับ ใครรู้บอกที ตอนนี้จะออกรถเปิดดูน้ำตลอดกลัวจิง..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host