"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ถามวิธีเปลี่ยนกรองแอร์ Honda City 2003 ครับ

ถามวิธีเปลี่ยนกรองแอร์ Honda City 2003 ครับ  พอดีจะเปลี่ยนให้เพื่อนครับ

แต่มันถอดตรงช่องที่ใส่ไม่ได้ครับ (หาจุดถอดไม่เจอ)   ใครเคยถอดรบกวนบอกทีครับ

ผมขันน็อตด้านหน้า ตรงกลาง 1 ตัว แล้วก็ยังไม่ได้อ่ะครับ

หรือว่าต้องขันน็อตอีก 2 ตัวด้านข้างๆด้วยครับ   แนะนำทีครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host