"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ว้าว แคนนอนเดล รถเทพจริง ๆ สวยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คันนี้ค่าตัวประมาณเท่าไรบาท คับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/7/2011 18:46 โดย sinseree59
ว้าว แคนนอนเดล รถเทพจริง ๆ สวยครับ
7504 โพสต์เมื่อ 25/7/2011 08:29

นี่ตัวท็อปอลู 2011 ครับ  มีคนเล่นจักรยานจริงๆด้วย อิอิ

คันนี้ค่าตัวประมาณเท่าไรบาท คับ
Singhakripob โพสต์เมื่อ 26/7/2011 14:33

แสนกว่าครับ กว่าเท่าไหร่ไม่บอกนะครับ อิอิ เดี๋ยวว่างๆเอารูปตัวคาร์บอน สองอัพ มาให้ชมครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/7/2011 19:05 โดย sinseree59

เสือภูเขาตัวท็อปอลูอีกตัว ของค่าย Specialized S-WORKS ไซด์ 15.5  18 สปีด

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

หุหุ M5
เมื่อก่อนผมก็สาวก Specialized ครับ
ตั้งแต่ Rockhopper A1
แล้วก็มา M5 ปี 2007

ตอนนี้มาราคาเบา ๆ กับ KONA   ตอนนี้ไม่ได้ออกรอบเลยครับ อยู่บนเทรนเนอร์แค่วันละ 10 นาที

ตอบกลับ 15# sinseree59

เท่เลยครับท่าน  มีถ้วยโชว์ด้วยเจงสุดๆ

ของผม  MERIDA  Matth 40  ครับ ขี่ออกกำลังกายเย็นๆครับ

สวยงามครับ กะลังเล็งๆ matts 40D อยู่เหมือนกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host