"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รบกวนสอบถามค่ะ

พอดีอยากขายรถค่ะเป็นรถที่ได้ต่อมาจากคุณลุงปัจจุบันนี้ก็อายุ 9 ขวบ Type z น่าจะปี 46 รุ่นเกียร์ธรรมดา กระจกหมุนมือ วิทยุเทป มีเซ็นเซอร์หลัง 2 จุดพร้อมจอกระจก เซ็นทรัลล็อค สภาพรถเดิมๆๆ จากศูนย์ไม่ได้เปลี่ยนอะไรเลยสีน้ำตาล รถไม่เคยชน มีแต่เฉี่่ยวฟุตบาทหนูขับเอง อิ อิ วิ่งได้ 80,000 กว่าๆๆ สภาพยังดีมากๆๆ แต่อยากได้รุ่นใหม่ถ้าหนูจะขายควรตั้งราคาไว้ที่เท่าไหร่ค่ะ เดี๋ยววันหลังจะลงรูปให้ดูค่ะ
หนูอยู่จังหวัดอุบลราชธานีค่ะ คู่มือ ทะเบียน พร้อมนะค่ะตอนนี้รถชื่อหนูเองค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

23xxxx
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ดัง แต่ ท่อ ล้อ ไม่ วิ่ง อะ........ไทยนี้รักสงบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host