"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ร่วมด้วยช่วยกันกำจัดครับ Black List
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของผมเจอร้านแย่ๆมาเหมือนกันครับ กาวร้อนหยดอยู่ทั่วรถ กระปุกเกียร์ แผงข้างประตู กันชนหลัง หรือแม้แต่กระจกหลังก็มี เอาไม่ออกครับกาวร้อนอ่ะ รอยขูดขีดเป็นเส้นขนแมวรอบๆรถเกือบ 10 รอย เสียงออกมาห่วยมาก งานซาวด์ก็ห่วย เอาหนังตัดมาปะๆกันให้เต็มพื้นที่ กลางวันไม่กล้าเปิดท้ายโชว์ใครอายเขาครับ สรุปแล้วผมไม่ไปให้เขาแก้หรอกครับ ดูแล้วคงไม่มีปัญญาทำให้ผมได้ดีแน่ๆ ตัดสินใจเปลี่ยนร้านใหม่ งานนี้ทิ้งเงินสองหมื่นไปเลยครับ ........

ของผมโดนมาเหมือนกันครับ ร้านไม่ได้มีผ้าคลุมเบาะครับ ช่างกางเกงเลอะผุ่น กระโดดมานั่งเบาะพรมผมทั้งผุ่นทั้งเหงื่อคลั่กเรยคับ เซงมากกก ระวังด้วยนะครับร้านมีมาตรฐานควรจะมีผ้าคลุม

ไปติดตั้งมาแล้วย่านประชาชื่น รถยังป้ายแดงอยู่เลย บร ...
avanza_team โพสต์เมื่อ 17/7/2011 20:40

ลองดูร้านที่ PM ให้ไปนะครับ  ร้านนี้เน้นการติดตั้งเป็นหลักครับ

เกือบไปแล้ว ผมก็ดูๆ อยุ่แถวปะชาชื่น ผมเปรียบเทียบราคา ไม่ต่างกันมากกับ ร้านมาตราฐานเรย  คับ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ยังมีอีกเยอะครับร้านที่ติดตั้งแบบขอไปที  เน้นการขายของเป็นหลัก.....  แย่ครับ
ความดี คนดีทำง่าย คนชั่วทำยาก  ความชั่ว คนชั่วทำง่ายแต่คนดีทำยาก

แนะนำร้านชัชซาวด์ครับปากซอยวงศ์สว่าง29ครับ ตรงข้ามบิ๊กซีวงศ์สว่าง งานฝีมือสุดยอดเลย

ตอบกลับ 15# san_1

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host