"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แนะนำร้านติดเครื่องเสียงที่(ไม่)สมควรไปขอบอก

ไปติดตั้งมาแล้วย่านประชาชื่น รถยังป้ายแดงอยู่เลย บริการไม่ต้องพูดถึง ตรงข้ามกับหลักการของร้านทุกอย่างแทบร้องครับ
คำเตือนกับเพื่อนที่จะติดตั้งเลือกร้านที่ได้มารตรฐานหน่อยแล้วกันนะครับ
ผลตามมา แอร์ไม่เย็น รถช้ำมากขอบอก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใจเย็นๆ นะครับ  
ร้านอยู่ตรงไหนบอกด้วย  ไม่ต้องบอกชื่อร้านครับ  บอกซอยหรือ อะไรที่สังเกตุง่ายๆ ครับ
แล้วผลงานเป็นอย่างไร  แล้วที่บอกว่ารถช้ำ  ช้ำอย่างไรตรงไหน   
การบริการที่บอกไม่ต้องพูดถึง  บริการเป็นอย่างไร  บอกเลยครับ
เผื่อจะเป็นข้อมูลให้เพื่อน สมาชิกครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คนไม่หล่อแต่รถต้องหล่อไว้ก่อนครับ  
083-889-4321  ปิ๊กครับ อยู่แถวบางพลัด&ไทรน้อย  ครับ

ประชาชื่นมีหลายร้านครับ ถ้าเราไม่ได้รับความพอใจ โพสต์เลยครับ จะได้้รู้กันทั่วๆ

ไปติดตั้งมาแล้วย่านประชาชื่น รถยังป้ายแดงอยู่เลย บร ...
avanza_team โพสต์เมื่อ 17/7/2011 20:40

PM ไปแล้วครับ
ความดี คนดีทำง่าย คนชั่วทำยาก  ความชั่ว คนชั่วทำง่ายแต่คนดีทำยาก

ร้านตรงข้ามเทคนิควิ... ครับ concept ของร้านเป็นยังไง ตรงข้ามครับ ฝุ่นเลอะพรหมไปหมด ตรงที่เปิดประตูก็หักงอ
กระปุกเกียร์ กระแทกเป็นรอย subbox ของเดิมถอดออกมาเป็นรอยขูด มีการกินเบียร์ในระหว่างทำด้วย ไฟเรืองแสงหน้าจอไม่ติด แอร์ตัดบ่อย กลับไปให้แก้ ให้รอเป็นชั่วโมงไม่ได้ทำบอกว่าให้มาใหม่ ไว้จะ post รูปให้ดู ตอนนี้เลยต้องเอาเข้า 0 ตรวจสอบระบบไฟ ร้านมาตราฐานยังงี้ไม่หน้ามาเปิด ใครจะเข้าก็ต้องคิดหนักนะครับ

รูปแรกครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

(ต่อครับ) ไปให้ช่าง 0 ตรวจสอบระบบไฟ แอร์ให้ต้องขอบคุณฮอนด้า เค ลำลูกกาคลอง4 คุุณนเรศ ติดตามรถได้ดีมาก พอช่างแกะคอนโซลดู ชัดเลยไม่ได้พันเทป สายต่อไม่ครบ ช่าง0บอกถ้ามันช็อตเรื่องใหญ่ละคราวนี้ ตอนนี้เลยให้ถอดระบบเสียงออกทั้งหมดต้องหาร้านมืออาชีพรื้่อระบบเดินใหม่ ท่านใดมีที่บอกด้วยนะครับ confirm ร้านบริเวณเทคนิควิมลประชาชื่นใครไปจะเจอแบบนี้เข็ดไปจนตายต้องแบนให้เข็ดไม่มีความสามารถก็อย่ามาเปิดถ้ารถไฟช็อตมาใครจะรับผิดชอบฝากเพื่อนสมาชิกช่วยบอกต่อกันด้วยนะครับ

แย่มาก รถเราไม่ใช่รถเขาเนาะ อยากทำแค่เอาเงินหรือยังไง

ร้านไม่รับผิดชอบหลังติดตั้งแบบนี้แย่คับ แล้วอย่างนี้ใครจะอยากไปติดด้วย

nu_aacp 0843260975  CITY 2009

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host