"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ล้อเสียงดังเวลาหมุนตอนรถหยุดคับ

ผมเอาไปซ่อมมาหลังโดนชน ทางร้านบอกว่า "เป็นเพราะยอย" ครั้งที่แล้วบอกเป็นเพราะแลค ผมรบกวนท่านผู้รู้มาอธิบายทีครับ และ ปัญหาที่เกิดจากทั้ง 2 อย่างเพื่อเป็นวิทยาทานด้วยครับ ขอบคุณมากๆครับ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดังยังงัย อะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ดัง แต่ ท่อ ล้อ ไม่ วิ่ง อะ........ไทยนี้รักสงบ

้เป็นไปได้ทั้งสองกรณีครับ ลองเข้าหลายๆ อู่ ว่าตอบตรงกันมั๊ยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host