"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เคยไปเมื่อปีก่อนคับขับจากบางซื่อไปอาการมีเสียงดัง เช็ครถบอก ฟายวิล เลยเปลื่ยน 6500 ครับ พร้องตั้งวาล และเช็ค แสนโล สรุปหมดไปสองกว่า แต่พี่เขาก็ดีนะคับคุยรู้เรื่อง อะไหล่เป็นของแท้ ราคาน้องๆศูนย์นะครับ สรุปทำที่ใหนได้ทุกที่ขออย่างเดียวทำแล้วงานดีมีคุณภาพครับ  ออ  ล่าสุดเปลื่ยนกันโครงกับยางเพลาบอกช่างขอของดีขับไปได้สองเดือนรถมีเสียงดังให้ช่างคนเดิมเช็ค(ช่างที่อู่ประชาชื่น)ช่างหาไม่เจอ เลยให้บีควิกเช็คเจอกันโคลงลูกยางเปื่อยและยางเพลารั่วสรุปโดนวางยาครับเอาอะใหล่เก่ามาใส่ให้ แสบยิ่งกว่าทาซีม่าครับท่าน  สมัยนี่ช่างมีฝีมือมีมากครับแต่ช่างดีๆไม่คดโกงมีน้อย ผมโดนไป  ร้องให้หนักมาก  โม้ไป
เรื่อย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host