"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สอบถามเรื่องคอยล์จุดระเบิดรั่วครับ... ถ้าเปลี่ยน สามารถเปลี่ยนตัวเดียวได้หรือป่าวครับ.. แล้วราคาเท่าไร่ครับ..
พอดีว่า เมื่ออาทิตย์ก่อน เอารถไปเช็คระยะแก้ส 4หมื่นโล แล้วร้านเค้าเช็คเจอว่า ไฟคอยล์จุดระเบิดรั่ว 1จุด แต่เค้าแนะวำว่าต้องเปลี่ยนพร้อมกันทั้ง 4จุด..ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host