"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ลูกปืนล้อหลัง เวลาเปลี่ยนต้องเปลี่ยนทั้งคู่หรือป่าวครับ แล้วราคา+ค่าแรง เท่าไหร่ครับ
  พอดีว่าผมเอารถเข้าศูนย์ ช่างบอกว่าลูกปืนล้อหลังเริ่มมีเสียงดังแล้วรอบหน้าคงต้องเปลี่ยน เลยอยากถามราคาดูก่อนนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
noi

พี่ครับจะเปลี่ยนผ้าเบรคคู่หน้า คิดค่าเสียหาย+ค่าแรงเท่าไหร่ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
noi

ฮอนด้าซิตี้ 04..
  เปลี่ยนยางกันฝุ่น เบรคหน้านี้ราคาเท่าไหร่ครับ แล้วเขาเปลียนแค่ยาง หรือว่า ยกชุดเบรคเลยครับ.
noi

ตอบกลับ 74# suc

ไว้เคลียร์เวลาว่างจะโทรติดต่อก่อนเข้าไปครับ ขอบคุณครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host