"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สอบถามหน่อยครับ ผมใช้ZX 2006 VTEC A/T วิ่งไป 130,000 กม. ติดLPG มาประมาณตั้งแต่ 110,000 กม. เคยเปลี่ยนไฟลวีลไปตอน 70,000 กม. ตอนนี้มีอาการเข้าเกียร์ D พอรถติดไฟแดงนานๆ รอบแกว่ง 500 - 1,400 รอบ แต่พอเข้าเกียร์ N แล้วอาการนี้หาย อีกอาการพอขับรถมาช้าๆ เบรคให้รถหยุดกระทันหันเกียร์จะกระตุก แต่ถ้าค่อยๆเลียเบรคให้รถหยุดช้าๆจะไม่เป็นอาการเกียร์กระตุก   ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host