"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอขอบคุณ นายหัวพรชัย และ ทีมงาน ที่ช่วยแก้ปัญหารถ jazzgd mt ให้หายเป็นปกติได้ ผมเอารถเข้าไปทำวันที่ 19 ธ.ค 55 ก่อนหน้าผมเอารถไปทำที่อู่hondaแถวคลอง3อู่บอกรับทำhondaทุกรุ่น แต่กับทำไม่ได้และแก้อาการไม่หายอีกต่างหากมิหนำส้ำจะให้เปลี่ยนอย่างเดียว ทั้งที่รถไม่ได้เป็นอะไรมากเลย ผมเลยบอกให็ประกอบคืน สรุปโดนไป5000บาทอาการก็ไม่หาย จนมาเปิดเจออู่ s.u.c.honda ในคอม เลยโทรไปสอบถามและเล่าอาการของรถที่เป็น พอเอารถเข้าไปทำมันต่างกันเลยกับอู่ที่คลอง3 ช่างแก้ปัญหาได้ตรงจุด รู้ลึก รู้จริงทุกอย่างของเครื่่องยนต์ แถมเจ้าของอู่ให้คำแนะนำต่างๆโดยไม่ปิดบัง อัธยาศัยดีมากครับทั้งลูกพี่ ลูกน้อง ผมไม่ได้เชียนะครับแต่เพราะเจอมากับตัวเอง ใครที่ใช้รถ honda และ toyota และ กำลังที่จะหาอู่ซ่อมรถดีซักอู่ผมอยากให้คุณมาลองใช้บริการที่อู่นี้รับลองไม่ผิดหวังแน่ แถมราคาถูกอีกต่างหาก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host