"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ที่ร้านรับเปลี่ยนคอลย์จุดระเปิดของ New Honda City เครื่อง i-vtec มั้ยครับ?
เคยเอาไปให้อู้ทั่วไปเช็ค เปลี่ยนหัวเทียนแล้วไม่หาย บอกว่าเป็นที่คอลย์เสีย ต้องเปลี่ยน 2 ตัว
ราคาตัวละ 3,000 ที่ศูนย์ต้องสั่งรออทิตย์นึง จะวิ่งไปซื้อที่คลองถมให้ พอดีวันนั้นรีบไปธุระเลยไม่ได้ทำ
พอเช็คคุยไปคุยมาบอกที่เสียจริงๆตัวเดียว อีกตัวยังไม่เสีย เลยงง (เเอ๊ะ..ยังไงแน่วะ!)ไม่น่าไว้ใจครับ

ปกติราคา คอลย์จุดระเบิด i-vtec ตัวละเท่าไรห่ครับ แล้วที่ร้านรับเปลี่ยน ต้องรออะไหล่มั้ย?
เพราะต้นเดือนต้องวิ่งทางไกลไปตจว. กลัวจะอาการแย่หนักกว่าเดิม... ขอบคุณมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host