"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
City idsi 2003 แตะเบรคละเข้าเกียร์มีเสียงแกร๊ก เป็นทั้งเกียร์เดินหน้า + ถอยหลัง ติดไฟแดงเข้าเกียร์ค้างไว้ก็เป็นบ้าง เวลาวิ่งจะปกตินะครับ เข้าศูนย์ช่างบอกฟลายวิลจวนเสื่อมแล้ว ต้องเปลี่ยนใช้เวลา 1-2 วันรับรองอาการนี้หายแน่ แต่ยังไม่ตัดสินใจ สอบถามครับว่าอาการนี้แก้ไขอย่างว่าถูกต้องมั้ยครับ ถ้าจะไปทำที่อู่เอาอะไหล่ไปเองคิดค่าแรงเท่าไหร่ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host