"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วันนี้เอารถไปให้พี่พรชัยซ่อมครับ honda city 2004 idsi AT อาการรอบเครื่องสวิงมากๆ 1000-2000 รอบตลอดเวลา ตอนแรกเข้าศูนย์มันจะให้เปลี่ยนชุดลิ้นปีกผีเสื้อน่าดู ราคาก็ประมาณ 10000 กว่าบาทแต่ต้องรอของประมาณ 2-3 เดือน ผมเองก็ต้องรีบใช้รถสุดท้ายจึงเอาไปให้พี่พรชัยซ่อมดูครับพอซ่อมเสร็จอาการสวิงหายไปทันทีพี่เขาคิดค่าเสียหายแค่ 1000 เดียวเองครับ สุดท้ายนี้ขอขอบคุณพี่พรชัยครับที่ทำให้รถผมวิ่งปกติอีกครับแถมไม่ต้องเสียเงิน 10000 ด้วย ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host