"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
กระป๋องใส่น้ำมันเพาเวอร์ของแท้ 1,420.  ท่อน้ำมัน 220.   อะไหล่ 2 รายการ  1,620  ค่าแรง 200 บาท  ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หาเกียร์ MT ให้ได้มั้ย City 03 ค่าเสียหายเท่าไหร่พร้อมติดตั้ง ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้เอารถไปให้พี่พรชัยซ่อมครับ honda city 2004 idsi AT อาการรอบเครื่องสวิงมากๆ 1000-2000 รอบตลอดเวลา ตอนแรกเข้าศูนย์มันจะให้เปลี่ยนชุดลิ้นปีกผีเสื้อน่าดู ราคาก็ประมาณ 10000 กว่าบาทแต่ต้องรอของประมาณ 2-3 เดือน ผมเองก็ต้องรีบใช้รถสุดท้ายจึงเอาไปให้พี่พรชัยซ่อมดูครับพอซ่อมเสร็จอาการสวิงหายไปทันทีพี่เขาคิดค่าเสียหายแค่ 1000 เดียวเองครับ สุดท้ายนี้ขอขอบคุณพี่พรชัยครับที่ทำให้รถผมวิ่งปกติอีกครับแถมไม่ต้องเสียเงิน 10000 ด้วย ขอบคุณครับ

honda city ปี 2004 เกียร์ธรรมดา อาการลดเกียร์จากเกียร์3 มาเกียร์2 จะเข้ายากหน่อย ต้องเหยียบคลัทช์ให้ดี
ช่วงนี้รถวิ่งออกอาการตื้อๆอืดๆ จะมีค่าใช้จ่ายในการซ่อมประมาณเท่าไรครับ และใช้เวลาซ่อมแค่ไหน

มีสาขาโคราชป่าวคับ

CITY 2004  เกียร์ธรรมดา  ยกคลัชต์ทั้งชุดค่าใช้จ่ายประ 4,800. บาท รวมค่าแรงแล้วครับ ใช้เวลาประมาณ 4 ชั่วโมงครับผม

ตอนนี้กรุงเทพฯสขาเดียวครับ

ค่าแรงเปลี่ยนแผ่นครัชเกียร์MT เท่าไหร่ครับ
HCC....Thonburi Zone   No.10

เสียดายจังเลยอยู่ต่างจังหวัด

ลูกปืนล้อหลัง เวลาเปลี่ยนต้องเปลี่ยนทั้งคู่หรือป่าวครับ แล้วราคา+ค่าแรง เท่าไหร่ครับ
  พอดีว่าผมเอารถเข้าศูนย์ ช่างบอกว่าลูกปืนล้อหลังเริ่มมีเสียงดังแล้วรอบหน้าคงต้องเปลี่ยน เลยอยากถามราคาดูก่อนนะ
noi

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host