"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

E-kit

สวัสดีครับทุกท่าน พอดีผมเรื่องอยากจะถามสมาชิกทุกท่านในบอร์ดหน่อยอ่ะครับว่ามีท่านที่พอจะรู้เรื่องเกี่ยวกับชุดอุปกรณ์e-kit
ว่าติดตั้งแล้วมันมีข้อแตกต่างกะการติดแก๊สอย่างไรบ้างครับ แล้วติดอย่างไหนดีกว่ากันครับ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับคือแบบว่าตอนนี้สับสนอยู่อ่ะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แพง ไป ไม่ คุ้ม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ดัง แต่ ท่อ ล้อ ไม่ วิ่ง อะ........ไทยนี้รักสงบ

ผมติดมาจะปีแล้ว คุ้มตั้งแต่ 2 เดือนแรก
ย้ำว่ารถไม่เสีย ไม่เน่า ไม่เห็นเปนไร
ย้ำอีกที คนไทยมักกลัวอะไรตามคำท่านลือกัน
ต้องหาคำตอบตามหลักวิทยาศาสตร์ นะครับ
แล้วจะพบว่า E85 คุ้มค่ามาก

E-kitคืออะไรคับ
momza_vkmusic@hotmail.com

อยากรู้เหมือนกัน.......มันใช้กับcity typezได้ด้วยหรือ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host