"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ใส่กรองอะไรดี..ขอคำแนะนำหน่อยครับ

city 03 auto อย่างเปลี่ยนกรองอากาศ ยังไม่แน่ใจว่าใส่กรองเปลือยหรือแผ่นกรองแต่งเฉยๆพอครับ (ปัจจุบันเปลี่ยนท่อแต่ง) มีความรู้สึกว่าอากาศเข้าไม่พอกับปล่อยอากาศออกอะครับ ขอคำแนะจากผู้รู้ทีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผ้ากลอง k&n อะคับของเขาดีจริงๆ ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host