"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ถ้าจะเติมน้ำมันแก็สโซฮอล์ 95 จะมีปัญหาไหมเพราะเจ้าของเก่าเติมเบนซินตลอด

ถ้าจะเติมน้ำมันแก็สโซฮอล์ 95 จะมีปัญหาไหมเพราะเจ้าของเก่าเติมเบนซินมาตลอด  รถtype z2002
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เติมไปเถอะครับ ไม่มีปัญหาครับ   ผมเติมอยู่ประจำครับผม  ทั้งแก็สโซฮอล์ 91 / 95
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
พี่น้องโซนภาคใต้แวะมาลงชื่อหน่อยน่ะครับ  อิอิ
http://www.hondacityclub.com/boa ... page%3D1&page=2

ถ้ารถใช้งานทุกวันเติมไปเถอะครับ  แต่ถ้าไม่ได้ใช้ทุกวันมันจะระเหยนะครับ แต่ก่อนผมเคยเติม โซฮอล์ 95 แล้วจอดทิ้งไว้ 3 วัน พอจะใช้รถ น้ำมันเหลือ 1 ขีด...ระเหยไปเฉยเลย...งิงิ

เติม เลย ครับ ขับ ประหยัด นิด หนึ่ง แต่ ไม่ แรง 55
ดัง แต่ ท่อ ล้อ ไม่ วิ่ง อะ........ไทยนี้รักสงบ

เกินปี 1995 ลองเติมครับ

Type Z ผมเติม โซฮอล91 ตั้งแต่มันออกมาขายครับ
รถจะเสียไม่เสีย อยู่ที่คนขับดูแลรักษาและเวลาขับรู้กำลังของรถด้วยครับ

ตะกูล เบนซินซดได้หมดครับ....
แต่ความแรงต่างกัน....(ตามความรู้สึกส่วนตัว)

95 ดี

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host