"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

มีใครในภาคใต้ จะขาย City 2003 และ city ZX มั่งค่ะ

มีใครในภาคใต้ จะขาย City 2003 และ city ZX มั่งค่ะ พอดีตอนนี้กำลังมอง ๆ หาอยู่ ในเดือน 2 เดือนนี้กำลงจะหาซื้อรถมือสองอยู่ ใครที่จะขายติดต่อหลังไมค์เลยนะค่ะ ปล.รถคันแรก น้องมีงบอยู่ไม่เกินแสนสาม นะค่ะ สีบรอนทอง เบาะหนังได้ยิ่งดีค๊า หลังไมค์เลยนะค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หาได้ไวๆครับคนบ้านเดียวกันครับ
DARK โพสต์เมื่อ 3/7/2011 19:48

ขอบคุณคร่ะ ^__^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เงียบจัง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host