"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อ่อครับ ขอบคุณมากครับพี่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/7/2011 10:33 โดย Gooaofza

ครับ อ๊อฟครับเป็นคนโขทัย แต่มาทำงานพิดโลกครับ เป็นอาจารย์อยู่เทคนิคสองแควครับ ของอ๊อฟซิตี้ ZX ทองครับ.....กำลังจะติดสเกิร์ตใหม่เหมือนกันครับ หาดูในเว็บอ่ะครับ....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ว่างๆ ลองมารวมพล มิตติ้ง ได้นะครับ  มี พี่ๆ ที่รู้จัก ใน มอนอ อีก 2 คัน

พี่ครับแล้วสเกิร์ตmugen2ที่พี่ไปเอามาจาก กทม. นี่พี่ติดที่ไหนมาครับ

ใช่ร้านที่พิดโลกเราป่าวพี่/ถ้าใช่ในพิดโลกก็อยากถามว่าเค้ายาแนวซีรีโคนให้พี่ไหม

พอดีผมจะสั่งสเกิร์ตมาติดอยู่อะครับแต่ยังหาร้านติดดีๆในพิดโลกไม่ได้เลยพี่/ไงแนะนำกันบ้างนะครับ

ของผม ติดกันเองครับ ที่ กทม. แล้วไปให้ ร้านแถวนั้น ( ยิง ซิลิโคน ) ให้ครับ

อ่อขอบคุณมากครับพี่

สุดยอดเลยครับทำกันเองได้ด้วยเยี่ยมครับๆ

ดีครับ เพิ่งสมัครสมาชิก )

ผมแชมป์ ขับ All New City สีขาว

คิดถิดพิโลกจังเลย....เด็กพิโลก

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host