"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
username = tk_gate
ชื่อ (ชื่อเล่นหรือชื่อจริงหรือทั้งหมดก็ดีครับ) = ฐาปกรณ์  แก้วประชามิตร  (จารย์เกตุ)
รถรุ่น = ZX  08
อยู่จังหวัด = โคราช  และกาฬสินธุ์
อาชีพ = ครู
เบอร์โทร = 081-6111516
e-mail = tk_gate@msn.com

เปลี่ยนให้ด้วยครับ.....-tk_gate   จารย์เกตุ  อาจารย์ดนตรีไทย มหาวิทยาลัยราชภัฎกาฬสินธุ์  ZXดำ
วิทยาลัยนาฏศิลปกาฬสินธุ์ไม่ใช่มหาวิทยาลัย..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

username = peachbee
ชื่อ (ชื่อเล่นหรือชื่อจริงหรือทั้งหมดก็ดี ...
peachbee โพสต์เมื่อ 9/9/2011 13:36

อย่างน้อยแจ้งอีเมลก็ดีนะครับเวลาติดต่อมามิตติ้งจะได้ติดต่อสะดวก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลุ่ม HCC.สำหรับชาวอีสานนะครับ ติดต่อรวดเร็วกระชับฉับไว แจ้งข่าวสาร หรือรับฟังข่าวสารที่นี่นะครับ
https://www.facebook.com/groups/hccesarn/
ยินดีต้อนรับทุกท่านครับผม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host