"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

จะเปลี่ยนยาง เพื่อนๆชาวClubคิดว่าใช่ยางยี่ห้ออะไรดีรุ่นอะไรดี

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1/7/2011 12:57 โดย tanaput

ยี่ห้อไหนดีหว่า
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 1/7/2011 16:41 โดย tanaput

แล้ว dunlop LM703 เป็นยังไงบ้างครับน่าใช่เปล่า RE 002ก็น่าใชอะครับยังคิดๆอยู่เลย

แบบว่าอยากใส่กึ่งรถนั่งกึ่งสปอร์ตน่ะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ตอบกลับ 2# Iren_2
RE 001 RE 002 นี่แตกต่างกันมากเปล่าครับ เวลาวิ่งนี่เสียงเงียบเปล่า เกาถนนดีเปล่า นิ่มเปล่า
แล้วราคานี่อยู่ประมาณเท่าไรครับ

ซะอย่างนั้น

เปลี่ยนยางหรืดเอารถไปทำร้านวีลสเปค... ตรงข้ามบิ๊กซี ดีเปล่าครับ(ขอคำแนะนำด้วยครับ)

แล้วแม็กที่เราไปเปลี่ยนใหม่ที่ร้านแล้วยางที่ให้มาใหม่กับแม็กยางมันดีเปล่าครับ

ตอบกลับ  tanaput
หมายถึงเปลี่ยนแมกยางเดิมที่ติดรถมารึเ ...
citykorat โพสต์เมื่อ 12/8/2011 19:18

คือว่าเห็นร้านแม็กอะครับส่วนมากจะมีโปรโมชั่นเปลี่ยนพร้อมยางอะครับแล้วยางที่ทางร้านให้เรามาใหม่ด้วยมันดีเปล่าครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host