"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เป็นระบบแก๊สที่มาจากเกาหลีแต่รู้สึกว่าจะไม่ค่อยเป็นที่แพร่หลายเท่าไหร่นัก เนื่องจากผู้นำเข้าเองไม่ได้โฆษณาอะไรและมีติดตั้งเฉพาะบริษัทในเครือ
ไม่ทราบว่าติดตั้งไปรึยัง ถ้ายังผมแนะนำให้ลองดูยี่ห้ออื่นแต่ถ้าติดไปแล้ว  แล้วมันมีปัญหาแนะนำให้ไปที่ร้าน ปากซอยรามอินทรา84
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ชุดสายไฟ+กล่องECUไม่จำเป็นต้องนับเป็นปีหรอกครับแต่ถ้าเจอปัญหาที่ว่าหาที่จูนยาก มีแต่ปัญหาจุกจิกกวนใจอันนี้ก็เปลี่ยนไปใช้ยี่ห้อใหม่ได้เลยครับ  อย่าเช่นยี่ห้อที่พูดถึงอยู่นี้ไม่มีผู้นำเข้าแล้วเพาะฉนั้นใช้งานต่อไปก็จะหาอู่serviceยากขึ้น
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host