"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ซื้อรถมือสองมาควรเช็ค ควรเปลี่ยนอารัยบ้างค่ะ

ซื้อรถมือสองมาแบบไม่รู้ประวัติ ควรเช็ค ควรเปลี่ยนอารัยบ้างค่ะ

ขอคำแนะนำหน่อยคร้า @^_^@

Honda City TypeZ 2002 Exi Smart ค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันนี้เอารถไปเปลี่ยน น้ำมันเครื่อง น้ำมันเกียร์ กรองอากาศ มาแล้วค่ะ

ช่างบอกว่าให้หาเวลามาเปลี่ยน

ยางหุ้มเพลาซ้าย สายพานทามมิ่ง ลูกรอก ปั้มน้ำ อยากทราบว่าค่าใช้จ่ายจะประมาณเท่ารัยหรอค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host