"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 3# noth1

คุณnoth1 คะ เบรคของ type Z เวลาเบรคแล้วหัวทิ่มหัวตำ เราสามารถจะให้ช่างปรับแต่งอะไรได้เพื่อให้มันนุ่มนวลขึ้นไหมคะ เพราะเวลาแตะเบาก็หมือนจะไหลเดินหน้าต่อ แต่พอกดลึกหัวทิ่มอย่างจังค่ะ  ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 9# noth1

ขอบคุณมากค่ะ คุณnoth1 เดี๋ยววันจันทร์ที่ 19 นี้ จะปรึกษาช่างตามคำแนะนำค่ะ ดีใจจังที่ได้รับคำตอบจากทุกๆ ท่าน รู้สึกมีความหวังเนาะ ย่านนนทบุรี แถวบางบัวทอง ไทรน้อย คุณnoth 1 มีแนะนำอู่ให้ได้บ้างไหมคะ ดูๆ ไว้เป็นย่านราชพฤกษ์-รัตนาธิเบศภ์ ช่างวัฒน์ ใกล้โรงเบียร์ฮอลแลนด์ พอจะมีใกล้กว่านี้และคุณภาพดีจริง ราคาถูกจัง ไม่ลวงกันน่ะเพราะดิฉันก็ไม่ค่อยรู้เรื่องรถยนต์ค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host