"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้าเพิ่งซื้อมานะครับ ตรวจเช็คดี ๆ รถรุ่นประมาณนี้วิ่งแค่ 5 หมื่นโล ไม่อยากจะเชื่อครับ
รถ Type Z ปีใหม่สุด 2002 รถ 10 ปีวิ่ง 50000 โล ถือว่าวิ่งน้อยมาก ถ้าไม่เขี่ยเลขไมค์
ถ้าวิ่งตามนี้จริง ตรวจสอบพวกท่อน้ำต่าง ๆ นะครับ เพราะน่าจะเสื่อตามอายุการใช้งาน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host