"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ซื้อมา 200,000 วิ่งมาแค่50,000 ถูกไม่ครับ ขอป้า

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

รถป้าครับ แก่เป็นอาจาร์ยสอน ขับไปเฉพาะไปทำงานครับ ถ้าไปเที่ยวก็จะไปรถแฟนหรือลูกครับ คือบ้านแก่มีรถเยอะมี4คันครับ ตอนแรกแก่จะไม่ขายคือเสียดายแต่ผมขอกรณีพิเศษครับ  ผมลองเอาไปที่เต้นเขาตีราคาเขาให้290,000

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host