"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ล้างรถวิ้งๆ มาถ่ายรูปด้วยนะ เอิ๊กๆๆ ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 17/11/2011 20:26

555 เพิ่งมีคนเอาไปโดนสอยมา ได้แผลมานิดนึง วันนี้เลย สดๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อุย .. โดนไปเยอะป่ะนั่น
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 17/11/2011 21:19

ไม่เยอะหรอกครับ นิดเดียว โดนเฉี่ยวแล้วหนี
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 467# sanooker_indy
พอดีไม่ได้เป็นคนขับครับ แฟนเอาไปใช้และก็โดนมา

ไม่พร้อมได้ไง ล้างรถรอแล้ว 555

ผมเข้าดึกยาวถึงอาทิตย์สุดท้ายของเดือนเลย

ผมติดงานครับ คงไม่ได้ไปร่วม แต่เดี๋ยวจะส่งของไปสมทบนะครับ

ตรุษจีนไปไหว้พระที่อยุธยามา ร้อนสุดๆ รถติดสุดๆ ที่วัดคนเยอะสุดๆ แต่ก็ทำใจให้สบายๆ จะได้บุญ 555

ไม่ได้เข้ามานาน ช่วงนี้เป็นคนกลางคืนตลอดเลย

ซาวเสียงๆ นอกรอบมิตติ้งกัน วันเสาร์ที่ 17 มีนา. 55  ณ.ปั ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 13/3/2012 09:28

วันที่ 18 เขาเลือกตั้งไม่รู้ว่าเย็นวันที่ 17 เขาห้ามจับกลุ่มกันหรือเปล่า (ไม่รู้เกี่ยวกันหรือปล่าวนะ)
เดี๋ยวแว๊บๆๆ ไปนะคร้าบ

ผม อาทิตย์นี้ไม่ว่าง อาทิตย์หน้าว่าง อาทิตย์ถัดไปไม่ว่าง เฮ้อ งานๆๆๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host