"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มิตติ้งคราวหน้าจะพาสมัครและสอนเล่นเรย ดีม่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่โหน่ง ครับผมของลิงค์ เฟชบุ๊คหน่อย ดิครับ.... ...
sanooker_indy โพสต์เมื่อ 22/8/2011 09:18
ชื่อ " ตงรีเหียวครับ "  แอดมาได้เรยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จะอ้วก...
Loeicity โพสต์เมื่อ 24/8/2011 04:49
ไปว่าเค้า  ดูเฟสพี่ดิ  มาแนวเหงาเศร้าปนรักอ่ะ 555

หายไปสุรินทร์มา 2 วัน แฮ่ๆ

ในโคราชร้านไหนทำเกี่ยวกับไดสตาท ไดชาจร์ดีๆ หน่อย

เมื่อวานไปวังน้ำเขียวมา  อากาศดี ชิวเวอร์ อิๆ

เสาร์นี้มีมิ้ตติ้งกันมั้ยครับ พอดีเข้าโคราช ...
nomoto โพสต์เมื่อ 29/8/2011 22:55
เสาร์กี่โมงอ่ะครับ  พอดีช่วงเย็นสมาชิกจะรวมตัวกันไปงานแต่งเพื่อนสมาชิกอ่ะครับ เกรงว่าจะไม่สะดวกกัน  วันอาทิตย์ดีมั้ยครับ ผมว่าง สมาชิกท่านอื่นก็น่าจะว่าง

อ๋อ งั้นไม่เป็นไรครับ เอาไว้โอกาสหน้า ผมกลับบ่อยอย ...
nomoto โพสต์เมื่อ 30/8/2011 08:24
สนใจมาร่วมงานแต่งกันมั้ยครับ  จะได้พบป่ะเพื่อนๆ สมาชิกไปในตัวด้วยครับ

เย็นนี้ได้ฝาโปรงหน้าเคฟล่าแย้ววว  เด่วมาอัพให้ชมครับ

ใส่ได้ 1 ชม. ถอดออกเลย  งานไม่เงาอ่ะ  ตอนส่งของมามันสีกับกระดาษห่อไม่เงาเรยต้องส่งไปทำใหม่  T_T  รอต่อไป

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host