"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ปั้มปตท.  เส้นเดอะมอลล์ใช่ป่ะครับ ที่นัดประจำเรยนะนี ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 6/5/2012 10:28

โหน่งครับเดือนนี้จัดมิตติ้งซักช่วงกลางเดือนได้ป่าวครับที่โคราชน่ะ
อยากให้ช่วยประชาสัมพันธ์เรื่องงานออกค่ายอาสาของทางคลับด้วย เดี๋ยวผมจะติดตามทางกระทู้และเฟสและจะไปร่วมนอกรอบครั้งนี้ด้วย
เผื่อมีคนที่อยากจะร่วมเดินทางไปด้วยหรืออยากฝากสิ่งของไปบริจาค ยังไงก็รบกวนหน่อยเด้อ

....ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30/5/2012 16:56 โดย JUNIOR_ZX

แก้ไขครั้งสุด ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 30/5/2012 16:50

ถ้าเป็นไปได้นำของที่จะบริจาคมาเลยก็ได้นะครับถ้าผมว่างอาจจะไปรับสิ่งของบริจาคและร่วมทานข้าวเย็นด้วย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จารย์เกตุ  เอาเป็นกำลังทรัพย์ แทนได้ไหม  เพราะเป็นข ...
aek_vtec โพสต์เมื่อ 1/6/2012 21:32

ได้ครับพี่เอก

เงียบเหงากันจังครับ มิตติ้งซักหน่อยมั้ย ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 12/11/2012 15:15

มิตติ้งแจกการ์ดครับ 5555++

สวัสดีค่ะ  ตั๊ก ค่ะ city 04 สีขาว ทำงานอยู่ รพ.ค่ายสุรนาร ...
tuckkie โพสต์เมื่อ 30/12/2012 16:53

สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับผม ตั๊ก ......อิอิ

ตอบกลับ  tk_gate

สวัสดีค่า
tuckkie โพสต์เมื่อ 9/2/2013 13:50

รบกวนทิ้ง Emailด้วยนะครับ อิอิ จะแอบไปแอดเฟสบุค

ว่าจะนัดนอกรอบกันก่อน เพื่อดูสมาชิกท่านอืินๆ ว่ามี ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 11/2/2013 10:47

โหน่งวันเสาร์ที่ 23 ครับ ผมจะไปด้วย จะกลับโคราชพอดีครับ

จัดไปครับ อ.เกตุ มาถึงกี่โมงครับ
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 12/2/2013 10:05

ผมเดินทางวันศุกร์ที่ 21 บ่ายๆครับโหน่ง

มารอบนี้ อ.เกตุ หนีไปมาววอ่า ว่าจะพาไปเลี้ยงเนื้อย่ ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 1/3/2013 11:00

55555+งานนี้เพื่อนมาเยอะมากครับเลี้ยงรุ่นกันด้วยเลยไม่ได้แวกหาครับ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host