"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เสาร์ที่ผ่านมาเจอน้ำท่วมที่มิตรภาพโคกกรวดตรงข้าม CP (ทั้งสองฝั่งท่วมประจำ) น้ำล้นฟุตบาทเลย ขับลุยประมาณ 100 เมตร หัวใจแทบวาย ดีน้ำไม่เข้าและไม่มีอะไรเสียหาย โชคดีไป
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับมาแล้วครับหายไปเป็นเดือน  อยู่โคราชคงต้องเจอแบ ...
citykorat โพสต์เมื่อ 15/9/2011 01:41

นึกว่าหายไปกับน้ำท่วมซะแล้ว 555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เปลี่ยนยางหุ้มเพลา 2 ข้าง 4 ชิ้น โดนไป 1,900- อาการยังไม่ ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 16/9/2011 09:34

แย่เลย ไปแก้มายังครับ ผลเป็นไงมั้ง..

ผม ตั้ม ครับ nwe city ดำครับ อยู่โนนสูงครับ ...
Tk114 โพสต์เมื่อ 18/9/2011 11:10

ยินดีต้อนรับครับ

แหล่มๆ หล่อมากๆ

รอใกล้ๆวันก่อนนะครับ ผมคาดการล่วงหน้าไม่ค่อยได้ อิอิ..เหมือนงานยุ่งเลย

กลางเดือนเหมือนจะเข้าดึก แต่นัดมาเลย ไปเหมือนเดิม...

ผมโหวตไปทำบุญครับ

ช่วงนี้สมาชิกเงียบเหงาจัง

น่าสน แต่ว่าไม่ว่างครับ เข้ากะดึก รอโอกาสหน้าละกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host