"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หาบัตรได้ที่ไหนหรอครับ งานดริฟอ่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ซื้อตั่วหน้างานเรยน่าจะได้นะครับ .. ไปด้วยกานป่ะ ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 3/10/2011 09:55

ยังไม่แน่ใจว่าจะว่างป่าวถ้าไม่ติดสอบน่าจะได้ไปครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีใครได้ลงไปช่วยคนน้ำท่วมมั่งอ่ะ

เจอกันได้ที่ไหนอ่ะ
ปั้ม ปตท.เข้าใหญ่ดีมั้ย

ตอบกลับ 388# sanooker_indy

ตอบแทนนะครับ
ค่าบัตร 100 บาท
งานเริ่มเที่ยววัีนถึงเที่ยงคืนครับ

ได้ๆ กี่โมง

ถามคนใส่ฝากระโปรงดำหน่อยว่า ต้องไปแจ้งขนส่งเปลี่ยนสี ทูโทนมั้ยครับ เมื่อวานโดนพี่จ่าจับข้อหาไม่ได้ไปแจ้งเปลี่ยนสี
ที่ไฟแดงหน้าพี่กาซัท แค่ติดสติกเกอร์เคฟล่าเองอ่ะเซ็งงง

ตอบกลับ 396# JUNIOR_ZX

ผมก็บอกว่ายังไม่ถึง 20-30%เลย มันบอกว่าถ้าทำเต็มฝาต้องแจ้ง ถ้าคาดฝาแบบไม่เต็มบ้านไม่เป็นไรส่วนค่าเสียหายยังไม่ได้เคลียเดียวให้คนอื่นเอาให้
แล้วตกลงงานดริฟเค้าเลื่อนไปวันไหนอ่ะ

ของผมครึ่งหน้าดำ ขับมา4เดือน ไม่เคนโดนเรียกเลยคับ เ ...
nim2007 โพสต์เมื่อ 20/10/2011 01:23

ของผมก็บอกกับตำรวจประมาณนี้แหละ แต่มันบอกว่าถ้าทำเต็มฝายังไงก็ต้องแจ้ง แต่เท่าที่รู้มาก็ต้องไม่เกิน 30หรือ40%หนิ แต่มันจะเอาซะอย่างจะทำไงได้

เพิ่งกลับจากไปเที่ยวทะเลมา  หุหุ  พี่น้องโคราชเป็ยัง ...
kwangabnormal โพสต์เมื่อ 27/10/2011 10:21

น่าอิจฉาจังเลยไปเที่ยวทะเล

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host