"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โอ้..แม็กเพิ่งใส่ไม่นานเอง เสียใจด้วยนะครับ ไปโดนที ...
KoRNee33 โพสต์เมื่อ 17/7/2011 01:42

ยังไม่นอนหรือทำโอทีครับ  โดนหน้าสวนอาหารปูจ๋าเส้นร.ร.สุระ2ครับ ผมลงรูปไว้ที่ห้องเรื่องทั่วไปเซ็งรับเข้าพรรษา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/7/2011 23:21 โดย citykorat

ติดเครฟร่าตาโอกี้ได้สมาชิกblack gen.เยอะเลย555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่ไช้ รถกลับมาหล่อยังอ่ะครับ
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 27/7/2011 07:43

รออะไหล่,ซ่อมอยู่ โจ๊กยังไม่ติดต่อกลับมาเลย  พรุ่งนี้ว่าจะโทรไปตาม

ลุยน้ำท่วมโคราชมาอีกแล้ว (เส้นหน้าวัดโคกไผ่)ใกล้ถึงบ้านรถเสียงแปลกๆ  เปิดฝากระโปรงดูงานเข้าอีกล่ะแผ่นรองใต้เครื่องหายไปหนึ่งชิ้นแผ่นที่เหลือมันครูดกับถนนไม่รู้ช่างร้านไหนมันยึดพุกให้ไม่ครบ   สงสัยต้องสะเดาะเคราะห์ครั้งหญ่ายยยย

มันจะป้องกันยังไงครับถ้าจะต้องลุยน้ำจริงๆ เห็นของพ ...
KoRNee33 โพสต์เมื่อ 4/8/2011 09:07

ผมโชคดีครับหลังจากที่ลุยน้ำท่วม  ไปส่งเจ้าตัวเล็กตอนเช้าแผ่นพลาสติกมันยังอยู่กลางถนนดีไม่มีใครเหยียบแตก  ช่างที่0บอกว่ามีโอกาสหลุดครับถ้าลุยน้ำท่วมพยายามเข็คสกรูยึดให้ดี
รถซ่อมเสร็จแล้วครับแต่ไม่เหมือนเก่างานไม่เนียนเลย  ซ่อม0ยังขนาดนี้ลมยางก็ไม่เติมให้

อาทิตย์หน้าอ่ะครับ  การ์ดยังไม่มาเลยครับผม ...
kwangabnormal โพสต์เมื่อ 6/8/2011 01:16

ไปด้วยคนนะครับ

ตอบกลับ 247# KoRNee33
0อู่เชิดชัยครับประกันศรียุธ

เสาร์ที่ผ่านมาเจอน้ำท่วมที่มิตรภาพโคกกรวดตรงข้าม CP  ...
KoRNee33 โพสต์เมื่อ 14/9/2011 23:35

กลับมาแล้วครับหายไปเป็นเดือน  อยู่โคราชคงต้องเจอแบบนี้ทุกปีอยากกลับไปใช้รถกระบะจริงๆ

ตอบกลับ 328# tatee30 [/
เหนื่อยกับการดูเจ้าตัวแสบสองหน่อ

ตอบกลับ 329# KoRNee33
ขอให้พยากรณ์ผิดพลาดด้วย  ไม่งั้นท่วมแน่ๆคงได้ลอยไปกับสายน้ำ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host