"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ  JUNIOR_ZX

เมื่อวานนี้เห็นรถพี่โหน่งได้ฝาแล้ ...
man_na_ja โพสต์เมื่อ 20/9/2011 10:05
ช่วงนี้ฝนตกบ่อย รถยังม่ะได้ล้างเรย...เด่วจะมาอัพเดทให้ดูนะค๊าบบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21/9/2011 02:49 โดย tanaput

ร้านไหนในโคราชท ...
tanaput โพสต์เมื่อ 21/9/2011 02:48
ในโคราชยังหาร้านทำหุ้มเบาะเจ๋งๆ ไม่ได้เรย .. มีแต่ของร้าน SP บ้านคาร์แคร์มาจัดรายการที่เดอะมอลล์บ่อยๆ .. ร้านเค้ารับทำนะ แต่ไม่รู้ว่าสั่งที่ไหนทำให้ ... ลองไปสอบถามที่ร้าน SP ตรงข้ามเดอะมอลล์ดูนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  JUNIOR_ZX

ครับ แล้วราคาประมาณเท่าไรอะครับแล้ ...
tanaput โพสต์เมื่อ 21/9/2011 12:19
ชุดนึง 6,900 - 8,000 คับ .... โคราชเบาะ ม่ะรู้ดีหรือป่าว ลองไปดูงานที่ร้านเอานะคับ อิๆ

คุงโหน่ง  ของแต่งอันไหนไม่ใช้โยนมาทางนี้เลยนะครับ  อ ...
kwangabnormal โพสต์เมื่อ 21/9/2011 12:22
555 จะใส่ด้วยกันได้มั้ยอ่า

พี่ๆในโคราชช่วยแน่นำโช๊คให้ผมหน่อยครับว่ามีตัวไหนน ...
man_na_ja โพสต์เมื่อ 23/9/2011 20:28
แนะนำโช้คของ KYB -R (คายาบา) ตัวละ 1,400 (แล้วแต่ร้าน) ค่าความหนืดจะเพิ่มขึ้น 60% นุ่มนวล ไม่แข็งกระด้างและโยนตัวนะ ,, เคยใช้ของ โตริโกะ เกรดศูนย์ มันยวบๆ อ่ะ

แล้วคายาบา กะ มอนโร อันไหนน่าเล่นกว่ากันครับพี่โ ...
man_na_ja โพสต์เมื่อ 25/9/2011 10:08
คายาบา ของดีราคาไม่แพง จัดไป

อยู่ มทส  งับ วิ่งแต่ ใน มอ
bemizz โพสต์เมื่อ 24/9/2011 19:02
เรียนหรือทำงานแล้วอ่ะครับ  ว่างๆ วันหยุดมานอกรอบทำความรู้จักกันนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/9/2011 11:37 โดย JUNIOR_ZX

มิตติ้งเดือนตุลาคมว่าจะจัดระหว่างวันที่ 15-16 ตุลาคม 54  วันไหนดีครับ โหวตๆ อิๆ วันที่ 15 มีงานแข่งดริฟที่โบนันซ่าซะด้วย หลอนสมาชิกไปดูดีมั้ย อิๆ

ขอโหวตเนิ่นๆ หน่อยนะครับ มิตติ้งเดือนนี้จะนัดกันไปทำบุญด้วยครับ จะได้ประสานงานกับสถานที่ได้ทัน

เงียบฉี่เรย .. สมาชิกไปไหนกานหมด

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host