"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอฝากเนื้อฝากตัวอีกคนคัฟ โคราชเช่นกันคัฟ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
DarkGame

อยากไปด้วยจังครับ ผมสมาชิกใหม่อยากทำความรู้จักด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
DarkGame

รูปมายังครับ อยากเห็นครับเสียดายได้ไปแปปเดียวครับ
DarkGame

รายงานตัวครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
DarkGame

อยากไปด้วยคับเดียวดูว่าว่างหรือเปล่า ต้องเลี้ยงลูกนะครับ
DarkGame

ตอบกลับ 702# aek_vtec
ครับ คุณเอก อยากโสดแบบคุณเอกจัง

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8/9/2012 08:54 โดย DarkGamer

เมื่อวาน เห็น คุณโหน่ง ที่ ABG แต่งตัวหล่อซ่ะด้วยนะครับ แอบๆๆไปไหนล่ะคับ
DarkGame

ตอบกลับ 720# JUNIOR_ZX
วันไหนดีครับ

Meeting ๆๆๆๆๆๆๆ ครับประทาน จัดๆๆ สมาชิกเยอะดีครับ
จะได้รู้จักกัน
DarkGame

มาแนะนำร้านท่อดีๆครับ
เนื่องจากรถผมเองไปเปลี่ยนปลายท่อที่ร้านเจริญเฮดเดอร์ตรงโคราชพิท มา
อาการคือต้นหายปลายหดเละเชื่อมงานไม่ค่อยเรียบร้อยแถมยังไม่เชื่อมหูยึดท่อเข้าที่เดิมดันเชื่อมจุดใหม่และเจาะรถเพิ่ม
เซ็งๆๆ  ดั้งนั้นผมก็หาวิธีแก้และหาข้อมูลต่างๆจึงรู้ว่าท่อโลงเกินไปรอบเครื่องถึงหาย
และไปปรึกษาที่ร้าน เจริญมาให้คำปรึกษาไม่ค่อยดี ผมเลยหาร้านอื่นและวิธีแก้ไข
จนมาพบ ร้านช่างต่อ ตรงสายสุระ2 ระหว่างโลตัสเอ็กเพรสกับ7-11 จึงได้ไปเดินท่อใหม่
ไปเจอท่อเลส 1.5" แล้วก็คุยกับช่างต่อ เรื่องปัญหาจึงเดินเลส 1.5" ราคาก็มิตรภาพจริงๆ comfirm เชื่อมงานดีมากๆ
ถึงเป็นร้านเล็กๆแต่แกเอาใจใส่ทุกรายละเอียด ตอนนี้รถผมกลับมาขับสนุกๆเร่งแรง แซงฟิวๆเหมือนเดิมแล้วครับ
เลยไปทำมาแล้วพอใจมาก จึงอยากมาแนะนำเพื่อนๆทีเจอปัญหาเดียวกันหรืออยากเดินท่อใหม่ จึงมาบอกร้านดีๆ ครับ
DarkGame

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host