"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/6/2011 09:24 โดย nim2007

หวัดดีคับ  ผม โต อยู่แถวชลประทานคับ
ตอนนี้ไม่ใช่ ฟ้า-ดำแล้วนะคับ  ลอกสีฟ้าออกแล้ว เป็น ทอง-ดำ แทน อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
Honda Fit/Aria..GD8  Japan Style อิอิ...

รถผมเสร็จแล้วคับ  เจอที่ไหนทักได้นะคับ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com
Honda Fit/Aria..GD8  Japan Style อิอิ...

โอ้...โหดแท๊ อยู่แถวไหนเหรอครับ
KoRNee33 โพสต์เมื่อ 20/7/2011 03:30

ผมอยู่แถวชลประทานอ่ะ ซ. สืบศิริ 30 คับ

ผมเข้างานบ่าย สาม อ่ะคับ ถ้าไปก็ต้องกลับก่อนอ่ะ

ติด เครฟล่า ร้านไหนมาอ่ะคัฟ เเพงป่าว กะลังสนจัยอ ...
nouch โพสต์เมื่อ 21/7/2011 20:24

ติดเองคับพี่  ผมรับติดด้วยคับ  รับรองราคาพิเศษสำหรับชาว city โคราชคับ
สนใจดูได้ที่นี่คับ  http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1

มาส่งเสียงสักหน่อย........ไม่ให้เงียบเหงา

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/9/2011 11:37 โดย JUNIOR_ZX

มิตติ้งเดือนตุ ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 26/9/2011 11:30

อยากไปสงสัยคงต้องอดไปตลอด ตอนนี้จากบ้านเกิดมาแล้วคับ มาทำงานที่อยุธยาคับ
อดมิตติ้งเลย ต้องตั้งตัวใหม่ก่อน  อิอิ

เพื่อนพึ่งเจอไปวันนี้เลยครับ แยกพีกาซัส เที่ยงตรง ...
znock โพสต์เมื่อ 18/10/2011 15:27

ของผมครึ่งหน้าดำ ขับมา4เดือน ไม่เคนโดนเรียกเลยคับ เจอด่านบ่อย แต่ไม่ตรวจเรื่องนี้เลย
เข้ากรุงเทพก็ไม่มีปัญหานะ  แต่ตามกฎหมายแล้วถ้า เกิน 40% ของรถต้องแจ้งนะคับ
ถ้าฝากระโปรงอย่างเดียวไม่ต้องแจ้งก็ได้คับ (อันนี้ก็แล้วแต่ดุลยพินิจของพี่ตำรวจเค้านะคับ) ถ้าเค้าจะเอาเงินซะอย่าง อะรัยๆมันก็เอาหมดล่ะคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host