"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ชื่อ "กร" ครับ New City ดำ อยู่สุรินทร์ ทำงานโคราช(โคกกรวด)จ้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีใจด้วยครับจะได้ไม่ต้องมานั่งลุ้นราคาน้ำมันอีกต่อไป
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากหุ้มเครฟล่าห์ ตรงหลัง คารถ จะสวยป่าวฮึ ...
nouch โพสต์เมื่อ 26/6/2011 17:41

เอาเลย เสร็จแล้วเอามาโชว์ด้วนนะพี่นัท

ใส่แคปซูลครับผม
kwangabnormal โพสต์เมื่อ 29/6/2011 10:44

คุณนัดไม่ง้อ E85 แล้วเหรอ

ไปด้วยคนนะครับ

น่าจะเดือนนี้อ่ะคับ  ว่าจะลองนัดๆ กันดูครับ ทำบุญๆ ม ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 1/7/2011 12:43

ทำบุญกันก็ดีนะครับพี่โหน่ง ทั้งได้บุญทั้งได้พบปะกัน ไปกันเยอะๆจะได้ดูอบอุ่นดี

โห.. ม่ะเป็นหรอกครับ  หยั่งงี้อ่ะดีแล้วว 555 เค้ากำลัง ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 4/7/2011 17:11

กลายเป็นว่าที่ประธานไปซะแล้ว 55++

New City น้องใหม่ ชื่อสนุ๊กเกอร์ครับ คนลำปาง มาทำงานที่โ ...
sanooker_indy โพสต์เมื่อ 4/7/2011 19:45

สวัสดีครับ มาไกลจัง ทำงานที่ไหนครับ ผมอยู่โคกกรวดแต่มาจากต่างถิ่นเหมือนกัน

ไม่ต้องทำไรหรอกครับ แค่พบปะกันพูดคุยกันในบอร์ด หรือไปร่วมมิตติ้งกันแค่นั้นเอง เดี๋ยวคงจะมีนัดมิตติ้งกันอยู่ไม่นานนี้มั้ง

ตอบกลับ  KoRNee33

สวัสดีครับพี่???ผม อยู่ ตรงข้าม ราชสีม ...
sanooker_indy โพสต์เมื่อ 4/7/2011 20:36

หวัดดีครับ ผมพักอยู่โครกกรวด เลยเซฟวันมาทาง กทม ประมาณ 10 โล ไม่ไกลเท่าไหร่
อยากรู้เรื่องอะไรทิ้งคำถามใว้ที่บอร์ดเลยครับ เดี๋ยวมีพี่ๆเขาเข้ามาให้คำตอบครับ
ว่าแต่ใช้รถรุ่นไหนอยู่ครับ ว่างๆไปมิตติ้งด้วยกันนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host