"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 790# aek_vtec
โอ้ว...!!!ยังไม่เคยลองขนาดนั้นเลยอ่ะ คับ ก็แค่รู้ว่ารอบกลับมาเหมือนเดิมแล้วนะครับ
แม้ๆๆ จะสู้ K'ake_vtec ได้งัย่ะคับ เร็วๆปูดๆ สู้จนสูบแตก แต่ว่า ขายท่อนี้จะทำเดิม
แล้วเอา Swift มาใช่หรอคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ช่วงนี้ผมเข้าโคราชบ่อย เห็นจอดอยู่สำนักงาน โครง ...
nomoto โพสต์เมื่อ 13/3/2013 23:29
ใช่ครับ จอดที่โครงการศิวลี พอดีให้แฟนขับไปทำงานทุกวันอ่ะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มิตติ้ง .. มิตติ้ง .. มิตติ้ง อยากเจอเพื่อนๆ สมาชิกแล้วว .. ใครว่างช่วงไหนเสนอมาหน่อยครับ ผมว่าง เสาร์-อาทิตย์

พี่โหน่ง จัดมิตติ้งดิครับ....5555+

ใช่ครับ จอดที่โครงการศิวลี พอดีให้แฟนขับไปทำงานทุก ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 9/5/2013 10:24

อ่อ ใช่แล้วศิวลี นึกว่าคุณโหน่งทำงานอยู่ที่นั่น
มิตติ้งๆๆ เสาร์-อาทิตย์ สิ อิอิ

อ่อ ใช่แล้วศิวลี นึกว่าคุณโหน่งทำงานอยู่ที่นั่น
มิ ...
nomoto โพสต์เมื่อ 7/6/2013 11:22
จัดไปครับ ว่างอยู่แล้ว เสาร์-อาทิตย์ ... เสาร์ 20 นี้ว่างกันป่าวครับ

เงียบเหงากันจังครับ  .. ว่างๆ กันวันไหน มามิตติ้งกันครับ

จัดดดดดดดด เงียบหายไปนานนน คิดถึงพี่น้องงง เด้อ
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

au  city zx จอหอ

พี่น้อง เคลมประกันของวิริยะ ที่โคราช เข้าอู่ไหนดีคับ
ไปพุ่งใส่น้ำมาสเกริ๊ตหลังผมขาดครึ่งเลย T_T

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host