"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แวะมาเยี่ยมจ้า ไม่ได้เข้ามาตั้งนานแล้วจ้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Meeting ๆๆๆๆๆๆๆ ครับประทาน จัดๆๆ สมาชิกเยอะดีครับ
จะได้รู้จักกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
DarkGame

จะย้ายมาโคราชนิเสี่ย
suksun โพสต์เมื่อ 14/3/2013 21:10

ย้ายมาแล้วคร้าบ ประจำการอยู่สีค้ว

ย้ายมาแล้วคร้าบ ประจำการอยู่สีค้ว ...
nomoto โพสต์เมื่อ 17/3/2013 21:06

มากินลาบหน้าซีเกทมะ

มากินลาบหน้าซีเกทมะ
aek_vtec โพสต์เมื่อ 20/3/2013 06:34

เอาไว้ว่างๆก่อนเด้อ

เอาไว้ว่างๆก่อนเด้อ
nomoto โพสต์เมื่อ 1/4/2013 16:42

ok คับ จิรอ

เล่นสงกรานต์ไหนกันบ้างน้อ

มาแนะนำร้านท่อดีๆครับ
เนื่องจากรถผมเองไปเปลี่ยนปลายท่อที่ร้านเจริญเฮดเดอร์ตรงโคราชพิท มา
อาการคือต้นหายปลายหดเละเชื่อมงานไม่ค่อยเรียบร้อยแถมยังไม่เชื่อมหูยึดท่อเข้าที่เดิมดันเชื่อมจุดใหม่และเจาะรถเพิ่ม
เซ็งๆๆ  ดั้งนั้นผมก็หาวิธีแก้และหาข้อมูลต่างๆจึงรู้ว่าท่อโลงเกินไปรอบเครื่องถึงหาย
และไปปรึกษาที่ร้าน เจริญมาให้คำปรึกษาไม่ค่อยดี ผมเลยหาร้านอื่นและวิธีแก้ไข
จนมาพบ ร้านช่างต่อ ตรงสายสุระ2 ระหว่างโลตัสเอ็กเพรสกับ7-11 จึงได้ไปเดินท่อใหม่
ไปเจอท่อเลส 1.5" แล้วก็คุยกับช่างต่อ เรื่องปัญหาจึงเดินเลส 1.5" ราคาก็มิตรภาพจริงๆ comfirm เชื่อมงานดีมากๆ
ถึงเป็นร้านเล็กๆแต่แกเอาใจใส่ทุกรายละเอียด ตอนนี้รถผมกลับมาขับสนุกๆเร่งแรง แซงฟิวๆเหมือนเดิมแล้วครับ
เลยไปทำมาแล้วพอใจมาก จึงอยากมาแนะนำเพื่อนๆทีเจอปัญหาเดียวกันหรืออยากเดินท่อใหม่ จึงมาบอกร้านดีๆ ครับ
DarkGame

ยุโคราช (ปากช่อง) ค่า ไปไหนไปด้วย นู๋ช่วยเต็มที่เลยค่า..... 55555

มาแนะนำร้านท่อดีๆครับ
เนื่องจากรถผมเองไปเปลี่ยนปลา ...
DarkGamer โพสต์เมื่อ 13/4/2013 09:34

top speed ได้เท่าไหร่ทั่น

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host