"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมเดินทางวันศุกร์ที่ 21 บ่ายๆครับโหน่ง ...
tk_gate โพสต์เมื่อ 12/2/2013 11:26
มารอบนี้ อ.เกตุ หนีไปมาววอ่า ว่าจะพาไปเลี้ยงเนื้อย่างเกาหลีจั้กกะหน่อย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  aek_vtec

ทิ้งเบอร์ติดต่อไว้แล้วค่ะ แต่ไม่ทร ...
tuckkie โพสต์เมื่อ 20/2/2013 22:18
ได้แล้วนะครับ มีมิตติ้งจะแจ้งให้ทราบล่วงหน้านะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/2/2013 16:25 โดย Kingstella

แก้ไขครั้งสุด ...
Kingstella โพสต์เมื่อ 23/2/2013 15:56
ยินดีที่ได้รู้จักครับ รถสวยครับ ไว้มามิตติ้งกันนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2/3/2013 09:34 โดย JUNIOR_ZX

ขอนัดนอกรอบกันก่อน เพื่อดูสมาชิกท่านอืินๆ ว่ามีกี่คนแล้ว ณ.ปัจจุบัน ครับ แล้วค่อยสรุปมิตติ้งกันอีกที เป็นเย็นวันเสาร์ที่  9 มีนาคม 2556 เวลา 18.00 เป็นต้นไปครับ ณ.ปตท.เดอะมอลล์นครราชสีมา บริเวณกาแฟอเมซอลครับ

บอลครับ อยู่โคราช โซนอัมพวาเก่าครับ ทำงานกทม.นานๆกลับที ยินดีที่ได้รู้จักคับ

มารอบนี้ อ.เกตุ หนีไปมาววอ่า ว่าจะพาไปเลี้ยงเนื้อย่ ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 1/3/2013 11:00

55555+งานนี้เพื่อนมาเยอะมากครับเลี้ยงรุ่นกันด้วยเลยไม่ได้แวกหาครับ อิอิ

สมาชิกใหม่แวะมาทักครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2/3/2013 09:34 โดย JUNIOR_ZX

ขอนัดนอกรอบกัน ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 1/3/2013 11:14

ช่วงนี้ผมเข้าโคราชบ่อย เห็นจอดอยู่สำนักงาน โครงการหมู่บ้าน ผมจำชื่อไม่ได้อ่ะ ใช่มั้ยน้อ

มาแล้วหายซะนานเลย55

ช่วงนี้ผมเข้าโคราชบ่อย เห็นจอดอยู่สำนักงาน โครง ...
nomoto โพสต์เมื่อ 13/3/2013 23:29

จะย้ายมาโคราชนิเสี่ย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host