"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ 748# JUNIOR_ZX

ไปไหนดีคะ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เงีบยแท๊น้อ ไปไหนกันโม๊ดดด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีค่ะ  ตั๊ก ค่ะ city 04 สีขาว ทำงานอยู่ รพ.ค่ายสุรนาร ...
tuckkie โพสต์เมื่อ 30/12/2012 16:53

สวัสดีคับ ยินดีต้อนรับค้าฟผม

ตอบกลับ  JUNIOR_ZX

ไปไหนดีคะ อิอิ
tuckkie โพสต์เมื่อ 9/2/2013 13:52
ว่าจะนัดนอกรอบกันก่อน เพื่อดูสมาชิกท่านอืินๆ ว่ามีกี่คนแล้ว ณ.ปัจจุบัน ครับ แล้วค่อยสรุปมิตติ้งกันอีกที ยังไงรบกวนแจ้งเบอร์ติดต่อไว้ด้วยนะครับ จะได้แจ้งให้ทราบ หรือ PM มาก็ได้ครับ

เงีบยแท๊น้อ ไปไหนกันโม๊ดดด
aek_vtec โพสต์เมื่อ 11/2/2013 09:29
เงียบจริงๆ ตั้งแต่ปีใหม่ล่ะครับคุณเอก ว่าจะนัดสมาชิกรวมๆ ตัวกันทำกิจกรรมสักกะหน่อยครับ อิอิ

เงียบจริงๆ ตั้งแต่ปีใหม่ล่ะครับคุณเอก ว่าจะนัดสมาช ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 11/2/2013 10:48

ลอง plan เลยคับ ช่วงนี้สมาชิกเราใหม่ๆกันเยอะจะรู้จักกันไว้

ตอบกลับ  tk_gate

สวัสดีค่า
tuckkie โพสต์เมื่อ 9/2/2013 13:50

รบกวนทิ้ง Emailด้วยนะครับ อิอิ จะแอบไปแอดเฟสบุค

ว่าจะนัดนอกรอบกันก่อน เพื่อดูสมาชิกท่านอืินๆ ว่ามี ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 11/2/2013 10:47

โหน่งวันเสาร์ที่ 23 ครับ ผมจะไปด้วย จะกลับโคราชพอดีครับ

ลอง plan เลยคับ ช่วงนี้สมาชิกเราใหม่ๆกันเยอะจะรู้จัก ...
aek_vtec โพสต์เมื่อ 11/2/2013 13:46
เห็นว่า อ.เกตุ จะมาเยือนโคราช 23 นี้  นัดวันนี้ช่วงเย็นๆ เป็นไงดีครับ ว่างกันไหม๊

โหน่งวันเสาร์ที่ 23 ครับ ผมจะไปด้วย จะกลับโคราชพอดีค ...
tk_gate โพสต์เมื่อ 11/2/2013 23:13
จัดไปครับ อ.เกตุ มาถึงกี่โมงครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host