"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
นิว ปากช่องครับ City VS ดำทำงานยะลาครับ ฝากตัวครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
[img][/img]

นิว ปากช่องครับ City VS ดำทำงานยะลาครับ ฝากตัวครับ ...
new15 โพสต์เมื่อ 5/11/2012 09:41
ยินดีต้อนรับครับ ทำงานที่ยะลาเลยหรอคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

บอล-โคราชครับ..อยู่ในตัวเมืองแถวกินซ่าคับผม..ปัจจุบันทำงาน กทม.ครับ..ลาดพร้าวคับผม..

ตอบกลับ 732# JUNIOR_ZX

ใช่แล้วครับ ทอทหาร บ้านไกล   อากสศบ้านเราหนาวหรือยังไม่รู้. ไม่ค่อยได้กลับเลย

ตอบกลับ 733# Ball_Korat

ยินดีได้รู้จักนะครับ. คนโคราชบ้านเอง.

โอกี้..โคราชคับ..555+
@..สิ่งที่มี..คงไม่พอกับสิ่งที่อยากได้.. @

เงียบเหงากันจังครับ มิตติ้งซักหน่อยมั้ย

เงียบเหงากันจังครับ มิตติ้งซักหน่อยมั้ย ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 12/11/2012 15:15

มิตติ้งแจกการ์ดครับ 5555++

สวัสดีครับ พี่ๆ ผมชื่อ อาร์มครับ เรียนอยุ่ ม.เทคโนโลยีพระจอใเกล้าธนบุรีครับ

ตอนนี้ฝึกสอนอยุ่ พระราม2  บางบอน 5  ครับ

ยินดีที่ได้รุจักนะครับ

เงียบเหงากันจังครับ มิตติ้งซักหน่อยมั้ย ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 12/11/2012 15:15

รวมพลที่งานแต่งเลยครับ  จัดที่ไหนครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host