"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เอก ครับ ทำงานอยู่ซีเกท สูงเนินคร้าบบ

มาช้าหน่อย...อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  JUNIOR_ZX

พี่โหน่งมีแล้ว แมนไง 080-1596959ครับ ...
man_na_ja โพสต์เมื่อ 26/6/2011 14:36
อ่อๆ อ่ะเคร 555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โหน่ง ๆๆ ไปติดเเก๊สเเวว้วว ยัง เห็น ว่าจะไปติดที่ บาง ...
nouch โพสต์เมื่อ 26/6/2011 17:40
ไปจัดมาแย้วว งานติดตั้งทำสวยอยู่ครับ  ตอนนี้ยังม่ะมีปัญหาอะรัย  วิ่งเหมือนน้ำมันอยู่นะ
ท้ายลงไปนิดๆ เติมแก๊สเติมถังอิๆ

อยากหุ้มเครฟล่าห์ ตรงหลัง คารถ จะสวยป่าวฮึ ...
nouch โพสต์เมื่อ 26/6/2011 17:41
หุ้มเคฟล่าห์แท้อ่ะสวย  แต่ถ้าสติ๊กเกอร์ผมว่ามันไม่สวยอ่า

ผมก็เพิ่งไปจองมาวันอาทิตย์ครับ   นัดติดตั้งวันที่ 4 ครับ   อิอิ

ตอบกลับ 35# kwangabnormal

ซอย 11
ช.2 ครับ

ผมก็เพิ่งไปจองมาวันอาทิตย์ครับ   นัดติดตั้งวันที่ 4 ค ...
kwangabnormal โพสต์เมื่อ 28/6/2011 17:01
versus อ่ะป่ะ ได้ราคาเท่ารัยคุงนัทหล่อ

พี่นัทใส่ถังโดนัดหรอครับ

ผมพี่ใช้นะครับ new city สีขาว จ.- ศ.วิ่งแถวหนองกระทุ่ม - อน ...
citykorat โพสต์เมื่อ 23/6/2011 21:30

ระวัง จร.โบกนะครับ อิอิ

ดีคับ okie คับ  ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆ ด้วยนะคับ..อิอิ
@..สิ่งที่มี..คงไม่พอกับสิ่งที่อยากได้.. @

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host