"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ซะงั้น ชาว BB มากันแล้ว
ว่าแต่ไปติดแก๊สมาแล้วเหรอ ผล ...
KoRNee33 โพสต์เมื่อ 5/7/2011 08:07

ติดมาแล้ว  ฏ้โอเคดีครับ  เมื่อวันอาทิตย์ขับไปเขาใหญ่มา  (ปล.ผมติดกับ ZX นะไม่ใช่ นิวซิตี้)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  JUNIOR_ZX

ห้ามลืมด้วยล่ะพี่โหน่ง ...
thanchanok โพสต์เมื่อ 5/7/2011 08:32
ค๊าบบ ป๋ม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  JUNIOR_ZX

ที่ร้านแถมสาดเม็ดทรายมาให้สงสัยคง ...
suksun โพสต์เมื่อ 5/7/2011 09:05
ทำสีไม่ดีหรอครับ เม็ดทรายแถมมาเยอะไหมครับ เคลมร้านเรยอย่าไปยอม อิๆ

ติดมาแล้ว  ฏ้โอเคดีครับ  เมื่อวันอาทิตย์ขับไปเขาใหญ ...
kwangabnormal โพสต์เมื่อ 5/7/2011 10:15
อ่าวรถใครอ่ะคุงนัท

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7/7/2011 10:21 โดย JUNIOR_ZX

เสาร์นี้เย็นๆ สัก 18.30 เป็นต้นไป นอกรอบกันจั้กหน่อยมั้ยๆ ว่างกันป่าวๆ พอจะลองกล้องด้วย หารถหล่อๆ สวยๆ ลอง อิๆ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/7/2011 15:16 โดย sanooker_indy

ผมยังไม่ได้แต่งไรเลย ขอคำแนะนำบ้างครับ พี่ เมื่อไหร่เค๊าจะมีมิตติ้งกะสะทีนะครับ อยากเห็นรถพี่ๆและอยากได้ความรู้จากพี่ๆอ่ะครับ ขอบคุณครับ

ตอบกลับ 101# citykorat

สีขาวเหมือนกันเลยครับ พี่แต่งไรไปบ้างครับ ขอคำแนนำหน่อยพอดีพึ่งย้ายมาอยู่โคราชนะครับไม่รู้เรื่องเลย

ตอบกลับ 102# JUNIOR_ZX

ได้เสมอครับพี่ น้องใหม่ ขอฝากตัวด้วยครับ

ตอบกลับ 116# sanooker_indy

สีแดงของคุณโหน่งตัวเป็นๆแจ่ม่ๆๆ

ติดมาแล้ว  ฏ้โอเคดีครับ  เมื่อวันอาทิตย์ขับไปเขาใหญ ...
kwangabnormal โพสต์เมื่อ 5/7/2011 10:15

แล้วเอา New ไปใว้ไหนซะล่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host