"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/7/2011 20:37 โดย sanooker_indy

ฝากเนื้อฝากต ...
sanooker_indy โพสต์เมื่อ 4/7/2011 20:28

ยินดีต้อนรับครับ อยู่สามแยกปักฯชื่อพี่ใช้ครับ  สีขาวเหมือนกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/7/2011 20:37 โดย sanooker_indy

ตอบกลับ  JUNIOR_ZX ...
sanooker_indy โพสต์เมื่อ 4/7/2011 20:27
ได้เบอร์แระ  เด่วจะโทรไปหลอนมานอกรอบกะมิตติ้ง 55
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อ้าว!ยังไม่เลิกคิดอีกเหรอตาโหน่ง ผมว่าโหน่งเหมาะที ...
citykorat โพสต์เมื่อ 4/7/2011 23:53
อูย... ช่วงนี้ยังม่ะว่างเรย 55 เด่วเราค่อยมาโหวตกันเนาะ

ตากร  มาตอบด้วย  อิอิ
kwangabnormal โพสต์เมื่อ 4/7/2011 21:43
ชาวกะดึกงัย 55 ชอบมาหัวค่ำๆ

ช่วงนี้ใครไปปักจะเห็นรถผมทุกวันนะครับช่วงเช้ากะเย็น  เพราะให้แฟนขับไปทำงานทุกวันแล้ว ทักได้เหมือนเดิมนะครับ

ชาวกะดึกงัย 55 ชอบมาหัวค่ำๆ
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 5/7/2011 07:53

กลางวันก็อยู่เหมือนกัน
ช่วงเสาร์ อาทิตย์นี้ผมว่าง แต่สองอาทิตย์สุดท้ายของเดือนไม่ว่างยาวเลยครับ

ตากร  มาตอบด้วย  อิอิ
kwangabnormal โพสต์เมื่อ 4/7/2011 21:43

ซะงั้น ชาว BB มากันแล้ว
ว่าแต่ไปติดแก๊สมาแล้วเหรอ ผลเป็นไงมั้งครับ

ตอบกลับ 82# JUNIOR_ZX

ห้ามลืมด้วยล่ะพี่โหน่ง

ตอบกลับ 86# JUNIOR_ZX

ที่ร้านแถมสาดเม็ดทรายมาให้สงสัยคงจบที่ศูนย์เช่นเคยคับประธานโหน่ง

ตอบกลับ 100# citykorat

ประธานของน้องๆhccมาแล้วพี่ไช้จัดรวมพลด่วนเลยพี่

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host