"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เสาร์อาทิตย์ ช่วงนี้กลับโคราชบ่อยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ปีเตอร์ ครับ new city สีดำ อยู่สูงเนิน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เสาร์อาทิตย์ ช่วงนี้กลับโคราชบ่อยครับ ...
nomoto โพสต์เมื่อ 1/7/2011 12:53
อยู่แถวๆ ไหนครับ  มานอกรอบด้วยกันสักหน่อยไหมครับวันเสาร์เย็นๆ

ตอบกลับ 69# JUNIOR_ZX

น่าจะมีนะครับ
ลองโทรถามร้านครับBF Racing Shop  (044)295-599, 295-454

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2/7/2011 02:18 โดย aek_vtec
ปีเตอร์ ครับ new city สีดำ อยู่สูงเนิน
แมวดำ โพสต์เมื่อ 1/7/2011 14:16

อยู่สูงเนิน (ซีเกท) เหมือนกันคับ

เจอกันก็ทักทายได้คับ เอกคับ..

แอบนอกรอบก็ได้...อิอิ

น่าจะเดือนนี้อ่ะคับ  ว่าจะลองนัดๆ กันดูครับ ทำบุญๆ ม ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 1/7/2011 12:43

ทำบุญกันก็ดีนะครับพี่โหน่ง ทั้งได้บุญทั้งได้พบปะกัน ไปกันเยอะๆจะได้ดูอบอุ่นดี

น้องใหม่ครับ พอดีพึ่งมาอยู่โคราช พี่ๆ แนะมั่งครับ มี นอกรอบที่ไหนมั่ง ขอแจมด้วยคนนะครับ

นุ่มนิ่มจ้า วนไปเวียนมา แถวหัวทะเลจ้า
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

หวัดดีนะครับ มีHCC โคราชบ้างไหมครับ พอดีอยากเข้าร่วมบ้างครับแนะนำหน่อยครับ

แวะมาเยี่ยมจ้า พี่ๆทุกคน ไม่ได้เข้ามาตั้งหลายวันล่ะ
นอกรอบเมื่อไหร่ห้ามลืมนะพี่โหน่ง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host