"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวัดดีนะครับ มีHCC โคราชบ้างไหมครับ พอดีอยากเข้าร่วมบ ...
sanooker_indy โพสต์เมื่อ 3/7/2011 15:47
มีเยอะเรยนะครับ  รบกวนช่วยลงเบอร์ติดต่อไว้หน่อยนะครับ เวลามิตติ้งจะได้โทรแจ้งได้ค๊าบบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แวะมาเยี่ยมจ้า พี่ๆทุกคน ไม่ได้เข้ามาตั้งหลายวันล่ะ ...
thanchanok โพสต์เมื่อ 3/7/2011 19:34
ได้เรยค๊าบบ  กำลังจัดทริปและหาวันหยุดอยู่ครับ เร็วๆ นี้ 55
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

K'โหน่ง ดูแลกระทู้ ดีจังเนอะ..อิอิ

ตอบกลับ 82# JUNIOR_ZX

สงสัยต้องเรียกประธานhccโคราชผมว่าเหมาะสมดีนะ โหวตสนับสนุนคุณโหน่งหน่อยเร็ว

K'โหน่ง ดูแลกระทู้ ดีจังเนอะ..อิอิ
aek_vtec โพสต์เมื่อ 4/7/2011 14:06
บอร์ดจะได้ไม่เงียบเหงาค๊าบ อิๆ ,, เมื่อรัยว่างมามิตติ้งกันบ้างนะครับ ส่งแต่ดาราเกาหลีมาเนาะ 55

ตอบกลับ  JUNIOR_ZX

สงสัยต้องเรียกประธานhccโคราชผมว่าเห ...
suksun โพสต์เมื่อ 4/7/2011 15:18
โห.. ม่ะเป็นหรอกครับ  หยั่งงี้อ่ะดีแล้วว 555 เค้ากำลังจัดตั้งให้พี่ไช้เป็นอยู่ห่นะครับ อิๆ
ปล. เห็นเพิ่งไปเปลี่ยนฝากระโปรงหน้ามาป่ะครับ  สวยดี  หล่อมาก

New City น้องใหม่ ชื่อสนุ๊กเกอร์ครับ คนลำปาง มาทำงานที่โคราช ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ มี Meeting ที่ไหนบอกด้วยนะครับ

โห.. ม่ะเป็นหรอกครับ  หยั่งงี้อ่ะดีแล้วว 555 เค้ากำลัง ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 4/7/2011 17:11

กลายเป็นว่าที่ประธานไปซะแล้ว 55++

New City น้องใหม่ ชื่อสนุ๊กเกอร์ครับ คนลำปาง มาทำงานที่โ ...
sanooker_indy โพสต์เมื่อ 4/7/2011 19:45

สวัสดีครับ มาไกลจัง ทำงานที่ไหนครับ ผมอยู่โคกกรวดแต่มาจากต่างถิ่นเหมือนกัน

พวกพี่ๆครับ ต้อง สมัครHCCโคราช ที่นี้ไหนอ่ะป่าวครับ พอดีน้องใหม่อ่ะไม่รู้เรื่อง อยากร่วมแก๊งด้วยคนครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host